Shin kuna damuwa game da aikace-aikacen izinin ɗalibin ku na Kanada?

Dokar Pax tana da ƙwarewar ƙaura da ƙwarewa don taimaka muku ta hanyar aikace-aikacen, daga farko zuwa ƙarshe.

Za mu ba ku shawara kan dabara mai ƙarfi kuma mu tabbatar an shirya duk takaddun ku daidai. Muna da gogewar shekaru da yawa wajen mu'amala da jami'an shige da fice da ma'aikatun gwamnati, rage haɗarin bata lokaci da kuɗi, da yuwuwar ƙi na dindindin. Bari mu kula da cikakkun bayanai, don ku iya shakatawa da tsara karatun ku a Kanada.

Matsa gaba tare da Pax Law a yau!

FAQ

Shin izinin karatun Kanada yana da wahala a samu?

A'a. Idan kun cika buƙatun izinin karatun Kanada, zaku iya samun izinin karatun Kanada. Koyaya, aikace-aikacen da ba su cika ba sun haifar da ƙarancin ƙima na 45% don aikace-aikacen izinin karatu a cikin 2022. Idan kuna buƙatar taimako don cimma burin ku na yin karatu a Kanada, zaku iya riƙe ƙwararrun ƙungiyar Pax Law don taimaka muku aiwatar da aikace-aikacen.

Shin lauyan shige da fice zai iya hanzarta aiwatar da aiki a Kanada?

Ee. Lauyan ku na shige da fice na iya shirya muku cikakken takardar biza don sauƙaƙe tsarin yanke shawara ga jami'in biza. Gogaggen lauya na shige da fice yana da zurfin ilimin dokoki da hanyoyin shige da fice na Kanada. Bugu da ƙari, idan an ƙi buƙatar takardar visa, ƙarin cikakken aikace-aikacen zai ƙara yuwuwar samun nasara a kotu.

Nawa ne kudin don samun izinin karatun Kanada?

Kudin aikace-aikacen izinin karatun Kanada shine $ 150 a cikin 2022 idan kun yanke shawarar yin aikace-aikacen da kanku.

Dokar Pax tana tuhumar $ 6000 wanda ya haɗa da yin aikace-aikacen izinin karatu, ɗaukar aikace-aikacen zuwa nazarin shari'a idan an ƙi shi, da kuma tabbatar da tsarin bitar shari'a bayan an yi shi idan nazarin shari'a ya yi nasara.

Ta yaya zan sami lauyan shige da fice na Kanada?

Kun zo wurin da ya dace. Kamfanin Shari'a na Pax babban kamfani ne na doka wanda ke da ofisoshi a Arewacin Vancouver, Kanada wanda ya taimaka wa dubban mutane da aikace-aikacen visa, bita na shari'a, da aikace-aikacen 'yan gudun hijira. Kuna iya tuntuɓar mu ta imel a imm@paxlaw.ca, ta waya a +1 (604) 767-9529, ko ta WhatsApp a +1 (604) 837-2646.

Me yasa Kanada ke ƙin bizar karatu na?

Ba a ƙi amincewa da takardar izinin ɗalibi gabaɗaya a ƙarƙashin sashe na 216 na ƙa'idodin Shige da Fice da Kariyar 'Yan Gudun Hijira bisa dalilin mai nema ba ɗalibi ne na gaskiya ba ko kuma jami'in bai gamsu da cewa mai nema zai bar Kanada a ƙarshen lokacin da aka ba su izinin zama ba. Aikin ku ne a matsayin mai nema don shirya aikace-aikacen da ke nuna cewa kun kasance a na ainihi ɗalibin da zai bar Kanada lokacin da izinin zaman ku ya ƙare.

Me yasa visa ta Kanada ke ɗaukar tsayi a cikin 2022?

IRCC tana karbar kusan buƙatun biza 3800 kowace rana a cikin faɗuwar 2022. IRCC ba za ta iya aiwatar da aikace-aikacen da yawa ba yayin da suka shigo, kuma hakan ya haifar da tsaiko mai yawa da koma baya.

Me yasa ake ƙi bizar ɗalibi?

Ba a ƙi amincewa da takardar izinin ɗalibi gabaɗaya a ƙarƙashin sashe na 216 na ƙa'idodin Shige da Fice da Kariyar 'Yan Gudun Hijira bisa dalilin mai nema ba ɗalibi ne na gaskiya ba ko kuma jami'in bai gamsu da cewa mai nema zai bar Kanada a ƙarshen lokacin da aka ba su izinin zama ba. Aikin ku ne a matsayin mai nema don shirya aikace-aikacen da ke nuna ku ƙwararren ɗalibi ne wanda zai bar Kanada lokacin da izinin ku ya ƙare.

Menene nasarar nasarar visa ɗalibin Kanada a cikin 2022?

A cikin 2022, IRCC ta amince da kusan kashi 55% na aikace-aikacen visa na ɗalibi.

Ta yaya zan iya samun takardar izinin ɗalibin Kanada cikin sauri?

Kuna iya sauƙaƙe tsarin yanke shawara kuma ku rage yuwuwar ƙi ko kowane jinkiri ta hanyar ƙaddamar da cikakkiyar aikace-aikacen da kuma biyan duk buƙatun visa na ɗalibi. Kuna iya riƙe ayyukan lauya don taimaka muku da wannan. Koyaya, babu wanda zai iya sanya IRCC aiwatar da aikace-aikacen ku a kwanan baya.

Ta yaya zan iya hanzarta takardar izinin ɗalibi a Kanada?

Kuna iya sauƙaƙe tsarin yanke shawara kuma ku rage yuwuwar ƙi ko kowane jinkiri ta hanyar ƙaddamar da cikakkiyar aikace-aikacen da kuma biyan duk buƙatun visa na ɗalibi. Kuna iya riƙe ayyukan lauya don taimaka muku da wannan. Koyaya, babu wanda zai iya sanya IRCC aiwatar da aikace-aikacen ku a kwanan baya.

Me yasa IRCC ke jinkiri haka?

IRCC tana karbar kusan buƙatun biza 3800 kowace rana a cikin faɗuwar 2022. IRCC ba za ta iya aiwatar da aikace-aikacen da yawa ba yayin da suka shigo, kuma hakan ya haifar da tsaiko mai yawa da koma baya.