Idan Sashen Kariyar 'Yan Gudun Hijira ta musanta da'awar ku ta 'yan gudun hijira, za ku iya yin ƙarar wannan shawarar a Sashen Ƙoƙarin 'Yan Gudun Hijira. Ta yin wannan, za ku sami damar tabbatar da cewa Sashen Kare 'Yan Gudun Hijira sun yi kuskure wajen ƙin da'awar ku. Hakanan za ku sami damar ƙaddamar da sabuwar shaida idan ba a same ku da kyau ba a lokacin yin da'awar ku. 

Lokaci yana da mahimmanci lokacin ɗaukan ƙarar shawarar 'yan gudun hijira. 

Idan ka yanke shawarar yin ƙara bayan samun musun da'awar ɗan gudun hijira, dole ne ka gabatar da Sanarwa na ɗaukaka ba da daɗewa ba. 15 days bayan kun karbi shawarar da aka rubuta. Idan kuna da wakilcin doka don ɗaukaka ƙararku, lauyanku zai taimake ku wajen shirya wannan sanarwar. 

Idan kun ƙaddamar da Sanarwa na Ƙoƙarin ku, yanzu dole ne ku shirya kuma ku ƙaddamar da "Rubutun Masu ƙara" ba da daɗewa ba. 45 days bayan kun karbi shawarar da aka rubuta. Wakilin ku na doka zai kuma taimaka muku shirya da ƙaddamar da wannan muhimmin takarda.  

Menene Rubutun Mai ƙara?

Rubutun masu ƙara ya haɗa da shawarar da kuka karɓa daga Sashen Kariyar 'Yan Gudun Hijira, da rubutun sauraron ku, duk wata shaida da kuke son gabatar da ita da kuma bayanin ku.  

Neman tsawaita lokaci don shigar da ƙara  

Idan kun rasa ƙayyadaddun iyakokin lokaci, dole ne ku nemi ƙarin lokaci. Tare da wannan buƙatar, kuna buƙatar samar da takardar shaida wanda ke bayyana dalilin da yasa kuka rasa iyakokin lokaci.  

Ministan na iya adawa da karar ku.  

Ministan na iya yanke shawarar shiga tsakani da adawa da daukaka karar ku. Wannan yana nufin cewa Shige da Fice, 'Yan Gudun Hijira da zama ɗan ƙasa Kanada (IRCC), ba su yarda cewa shawarar ƙaryata da'awar ku ta 'yan gudun hijira kuskure ne ba. Hakanan Ministan zai iya gabatar da takardu, waɗanda zaku iya ba da amsa a ciki 15 days

Karɓar Ɗauki Akan Ƙoƙarin Ƙauyen ku na 'Yan Gudun Hijira  

Shawarar na iya zama ɗaya daga cikin waɗannan uku: 

  1. An ba da izinin roko kuma an ba ku matsayi mai kariya. 
  1. Sashen daukaka kara na 'yan gudun hijira na iya saita sabon saurara a Sashen Kariyar 'Yan Gudun Hijira. 
  1. An yi watsi da karar. Idan an yi watsi da roko na ku, ƙila har yanzu kuna iya neman neman Bitar Shari'a. 

Karɓar odar Cire bayan Ƙimar Roƙonka 

Idan an yi watsi da roko, za ku iya samun wasiƙa, mai suna "Odar Cire". Yi magana da lauya idan kun sami wannan wasiƙar. 

Fara roƙon 'yan gudun hijira tare da mu a Pax Law Corporation  

Don samun wakilcin Pax Law Corporation, sanya hannu kan kwangilar ku tare da mu kuma za mu tuntuɓar ku nan ba da jimawa ba! 

lamba Dokar Pax kuma (604 767-9529


0 Comments

Leave a Reply

Avatar mai ɗaukar wuri

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.